กฟผ.เขื่อนสิรินธร ร่วมสนับสนุนน้ำดื่ม “น้ำใจ กฟผ.” งานอาจริยบูชา 152 ปี หลวงปู่มั่น ภูริทตฺโต วันที่ 19 มกราคม 2565 นายสังวาล พรมสำลี กธอ-ฟ. พร้อมด้วย นายอาทิตย์ พรคุณา วศ.10 ทกท.กธอ-ฟ. และผู้ปฏิบัติงานเขื่อนสิรินธร ร่วมงานอาจริยบูชา 152 ปี “หลวงปู่มั่น ภูริทตฺโต” พร้อมมอบน้ำดื่ม “น้ำใจ กฟผ.” จำนวน 40 แพ็ค 480 ขวด เพื่อร่วม
ทำบุญสนับสนุนใช้ภายในงานพิธีฯ และโรงทาน โดยมี นายสฤษดิ์ วิฑูรย์ อดีตผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี เป็นผู้นำการส่งมอบฯ พร้อมตรวจเยี่ยมผู้ร่วมจัดทำโรงทาน อีกด้วย ณ วัดภูหล่น บ้านภูหล่น อำเภอศรีเมืองใหม่ จังหวัดอุบลราชธานี
กฟผ.เขื่อนสิรินธร มอบน้ำดื่ม "น้ำใจ กฟผ." สนับสนุนให้กับ
พฤหัส ม.ค. 20 , 2022
กฟผ.เขื่อนสิรินธร มอบน้ำดื่ม “น้ำใจ กฟผ.R […]
![](https://khaophuthon.com/wp-content/uploads/2022/01/1642689330222.jpg)