นายวุฒิกร คำมา นายอำเภอพาน จังหวัดเชียงราย วันที่ 17 มีนาคม 2555 เวลา 05.00 น. พร้อมด้วย นางพรศิริ คำมา นายกกิ่งกาชาดอำเภอพาน ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรข้าวสารอาหารแห้งและพิธีบวงสรวงพระธาตุดอยตุง งานประเพณีนมัสการและสรงนำ้พระธาตุดอยตุง ประจำปี 2565 ณ พระวิหารวัดน้อยดอยตุง อำเภอแม่สาย จังหวัดเชียงราย.เวลา 07.45 น. นายวุฒิกร คำมา นายอำเภอพาน พร้อมด้วย นางพรศิริ คำมา นายกกิ่งกาชาดอำเภอพาน เกษตรอำเภอพาน
สาธารณสุขอำเภอพาน อบต.ป่าหุ่ง ชมรมกำนันผู้ใหญ่บ้านตำบลป่าหุ่ง ร่วมขบวนแห่เครื่องสักการะ งานประเพณีนมัสการและสรงนำ้พระธาตุดอยตุง ประจำปี 2565 โดยตั้งขบวน ณ บริเวณหน้าวัดน้อยดอยตุง เคลื่อนขบวนขึ้นสู่บริเวณพระธาตุดอยตุง อำเภอแม่สาย จังหวัดเชียงราย
นายวุฒิกร คำมา นายอำเภอพาน จังหวัดเชียงราย วัน
อาทิตย์ มี.ค. 20 , 2022
นายวุฒิกร คำมา นายอำเภอพาน จังหวัดเชียงราย วันที่ […]
![](https://khaophuthon.com/wp-content/uploads/2022/03/IMG_20220320_172159.jpg)