กฟผ.เขื่อนสิรินธร มอบของที่ระลึกแสดงความยินดี เนื่องในโอกาสย้ายไปดำรงตำแหน่งใหม่ของปลัดอำเภอสิรินธร วันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2565 นายอาทิตย์ พรคุณา วิศวกรระดับ 10 ทำการแทนหัวหน้ากองโรงไฟฟ้าเขื่อนสิรินธร วศ.10 ทกท.กธอ-ฟ. มอบของที่ระลึกแสดงความยินดีเป็น กระเป๋าผ้า พร้อมพระหลวงปู่มั่น ภูริทัตโต และหนังสือที่ระลึก ครบรอบ 50 ปี เขื่อนสิรินธร เพื่อเป็นการแสดงความยินดีและขอขอบคุณในการสนับสนุนภารกิจ กฟผ.เขื่อนสิรินธร เขื่อนปากมูล โรงไฟฟ้าเซลล์แสงอาทิตย์ฯ
กิจกรรมต่างๆ เขื่อนสิรินธร ให้กับปลัดอำเภอสิรินธร ทั้ง 2 ท่าน ได้ย้ายไปดำรงตำแหน่งใหม่ ได้แก่ นายอนันต์ พรหมศรี ปลัดอำเภอสิรินธร ย้ายไปดำรงตำแหน่งใหม่ เป็นปลัดอาวุโสอำเภอพิบูลมังสาหาร และ นายมงคล ผุยอ่อน ปลัดอำเภอสิรินธร ย้ายไปดำรงตำแหน่งใหม่ เป็นปลัดอาวุโสอำเภอม่วงสามสิบ ณ อาคารสิรินธารประภากร เขื่อนสิรินธร อำเภอสิรินธร จังหวัดอุบลราชธานี
กฟผ. ให้การต้อนรับคณะสำนักงานสภา
พฤหัส ก.พ. 17 , 2022
กฟผ. ให้การต้อนรับคณะสำนักงานสภาพัฒนาการเศรษฐกิจแล […]
![](https://khaophuthon.com/wp-content/uploads/2022/02/1645109071712.jpg)